«

»

சென்னை அணி அசத்தல் வெற்றி!

raina-300_9ஐதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஐ.பி.எல்., லீக் போட்டியில் சென்னை அணி 5  விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. 

ஐ.பி.எல்., தொடரின் முதற்கட்ட போட்டிகள் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்சில் நடக்கிறது. சார்ஜாவில் நடந்த லீக் போட்டியில் சென்னை, ஐதராபாத் அணிகள் மோதின. சென்னை அணியில் மாற்றம் செய்யப்படவில்லை. ஐதராபாத் அணியில் நமன் ஓஜா நீக்கப்பட்டு, இஷாந்த் சர்மா சேர்க்கப்பட்டார். ‘டாஸ்’ வென்ற ஐதராபாத் அணி கேப்டன் ஷிகர் தவான், ‘பேட்டிங்’ தேர்வு செய்தார்.

ஐதராபாத் அணிக்கு தவான் (7), வார்னர் (0) சொதப்பினர். சிறப்பாக செயல்பட்ட பின்ச் 44 ரன்களில் அவுட்டானார். லோகேஷ் ராகுல் (25), வேணுகோபால் (13) அடுத்தடுத்து வெளியேறினர். கடைசி கட்டத்தில் சமி (23*), கரண் சர்மா (17*) அதிரடியாக விளையாடினர். ஐதராபாத் அணி 20 ஓவரில் 5 விக்கெட்டுக்கு 145 ரன்கள் எடுத்தது.

சென்னை அணிக்கு டுவைன் ஸ்மித்(66), பிரண்டன் மெக்கலம்(40) ஜோடி சிறப்பான துவக்கம் தந்தது. ரெய்னா 14 ரன்களில் அவுட்டானார். டுபிளசி டக்–அவுட் ஆனார். ஜடேஜா 6 ரன்னில் பெவிலியன் திரும்பினார். கடைசி கட்டத்தில் தோனி ஒரு பவுண்டரி அடிக்க, சென்னை அணி 19.3 ஓவரில் 5 விக்கெட்டுக்கு 146 ரன்கள் எடுத்து, 5 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

உங்கள் கருத்து

Comments

Permanent link to this article: http://www.enkalthesam.com/?p=2374

புதிய பார்வை புதிய கோணம் எங்கள் தேசம் செய்திகளின் மறுமலர்ச்சிக்கான பயணம்

site tracking with Asynchronous Google Analytics plugin for Multisite by WordPress Expert at Web Design Jakarta.